GÓC KHOẲNH KHẮC
Xin Chào Các Bạn , Các Bạn Nên Đăng Ký Thành Viên Để Có Thể Xem Và Viết Bài Được Tất Cả Các Chuyên Mục Nha ! Chỉ Mất Có 2 Phút Thôi .

Join the forum, it's quick and easy

GÓC KHOẲNH KHẮC
Xin Chào Các Bạn , Các Bạn Nên Đăng Ký Thành Viên Để Có Thể Xem Và Viết Bài Được Tất Cả Các Chuyên Mục Nha ! Chỉ Mất Có 2 Phút Thôi .
GÓC KHOẲNH KHẮC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Admin
Admin
Admin
https://khoanhkhac.forumvi.com

Kiếm Tiền Online  Empty Kiếm Tiền Online

Fri Sep 28, 2012 4:30 pm
VIỆC LÀM THÊM ONLINE DÀNH CHO NHỮNG NGƯỜI CÓ THỜI GIAN RẢNH .

Lưu ý: Công việc thích hợp cho dân văn phòng hoặc những bạn thường xuyên lướt web muốn kiếm thêm một ít thu nhập. Nếu bạn muốn kiếm thêm chút ít như tiền điện thoại tiền xăng thì dễ nhưng để trang trải cuộc sống mình sợ bạn nhanh chóng bỏ cuộc…..(mình nói trước để tránh mất thời gian của các bạn)

Công ty Satavina là công ty đầu tiên ở VN cung cấp dịch vụ "Quảng Cáo Thân Thiện" Bạn hãy đọc kỹ website để hiểu hơn nhé [You must be registered and logged in to see this link.] . ( lick vào chữ ĐĂNG KÝ góc phải màn hình nếu bạn muốn tham gia )

Lợi ích khi tham gia là bạn không mất bất kỳ chi phí nào hết mà chỉ mất một ít thời gian để xem quảng cáo, là thành viên của trang web bạn còn được nhận thẻ ATM Vietinbank giao tận nhà miễn phí (dùng để nhận lương từ công ty)và được giảm giá khi có nhu cầu mua hàng trên web

Satavina sẽ trả tiền xem quảng cáo cho khách hàng thông qua hình thức tính điểm cho mỗi thành viên vào xem quảng cáo.
Thanh toán qua thẻ ATM của các ngân hàng ở VN và thẻ Điện Thoại (Viettel, Vina, Mobi) nếu số tiền của bạn ít hơn 100.000đ

Cách tính điểm,sau khi bạn xem hoặc đọc quảng cáo trên web bạn sẽ có những số điểm thưởng tương ứng.Công ty sẽ trả cứ 10 điểm bạn sẽ được 1đồng

Không chỉ vậy, công ty còn tính điểm cho bạn khi bạn giới thiệu những người khác xem quảng cáo cùng với mình và bạn sẽ được hưởng điểm theo nguyên tắc mạng lưới

Hướng dẫn các bạn cùng xây cộng đồng mạng lưới thành viên quảng cáo với mình

THÔNG TIN NGƯỜI GIỚI THIỆU :
Email người giới thiệu là: [You must be registered and logged in to see this link.]
Mã số người giới thiệu là: 00205387
Hoặc vào trực tiếp Link : [You must be registered and logged in to see this link.]

Nếu có thắc mắc các bạn có thể liên lạc với mình qua nick yahoo: ndtruong2012